TEMPLATE ERROR: No dictionary named: 'post' in: ['blog', 'skin', 'view'] TEMPLATE ERROR: Invalid data reference post.url: No dictionary named: 'post' in: ['blog', 'skin', 'view']

kimwiba.blogspot.com

Wednesday, May 29, 2013

PICHA ZA NGONO YA WANAFUNZI WA CBE DODOMA YAVUJA.

Baadhi ya wanafunzi wa vyuo vikuu mbalimbali mjini Dodoma wameoza kwa matukio machafu ya ngono..

Uchunguzi wetu umebaini kuwa siyo kila mwanachuo anayepata nafasi hiyo adimu ya kujiunga na elimu ya juu anafanya kile kilichokusudiwa, badala yake wanafanya kinyume kwa kujihusisha na vitendo  haramu na hatarishi vya ngono.

Katika uchunguzi wa muda mrefu, blog hii imefanikiwa kunasa matukio mbalimbali machafu yaliyopitiliza ya vitendo vya ngono ambapo picha za wanafunzi wanaosoma chuo kimoja mjini Dodoma imenaswa laivu....
Tarehe 20 mwezi huu wa tano,  tulipokea simu kutoka kwa mdau mmoja ambaye alitupasha juu ya kuwepo kwa mkanda wa ngono chuoni hapo ambao umerekodiwa na wanafunzi wa chuo hicho....

Baada ya tarifa hiyo, mtandao huu ulimteua mwandishi wetu mmoja ambaye alikabidhiwa majukumu ya kuujua ukweli ikiwa ni pamoja na kuipata video hiyo kwa gharama yoyote kama ushahidi....
Mpekuzi huyo alifanya kama alivyoelekezwa.Tarehe 22 may alifanikiwa kuonana na mnyetishaji huyo ambaye alimpa mkanda mzima wa tukio hilo..

Mwandishi: Vipi kamanda, pole na kitabu!


Mnyetishaji: Asante kaka, poleni na kazi


Mwandishi: Asante sana, suala langu ni moja tu...ambalo ni kuipata hiyo video , maelezo mengine baadae.


Mnyetishaji: (anacheka): Kaka dunia imeoza...chuo kimegeuzwa kambi ya ngono.Watu wanabebana kama kuku, mbaya zaidi wanajirekodi live mithiri ya wacheza xxxxxxx..

Mwandishi: Kwanza ilikuwaje wakajirekodi?

Mnyetishaji: Unajua sisi wanafunzi tuna ile hali ya kusifiana mbele ya wenzetu.Kwa hiyo siku ukitoka na demu, ni lazima masela wajue kama ulipiga kazi kweli au ulizingua...

Inavyoonesha ni kwamba huyu jamaa alitaka kuwathibitishia washikaji zake kwamba alimtungua huyu dem, na ndo maana akamrekodi.
Mwandishi: ( kicheko kikali) Dah! Wanafunzi mnambo sana aisee...!!Kumbe na wewe ni mdau.Ilikuwaje video hii ikasambaa? wakishajirekodi hubaki kwa mwenyenayo au husambazwa kwa washikaji?

Mnyetishaji: Kaka mimi siyo mdau na ndo maana nikawapa huu mchongo ili msaidie kulikemea hili.Wakishajirekodi, video hubaki kwa mwenye nayo tu.Ukitaka kuona ni lazima uende kwa mwenyenayo.

Hii imevuja kwa sababu jamaa alijiamini na kuwapa washikaji zake wa karibu ambapo tangu siku hiyo video ilianza kusambaa kwa kasi.
Mwandishi: Turudi kwenye point kaka...Ntaipataje hiyo video ili na mimi niamini???

Mnyetishaji: Video ninayo, ila ni lazima unitoe kidogo, nimechacha mwanao..!!


Mwandishi: Aaah! kaka umeanza uswahili tena? haya usijali, ntakutoa Dinner.

Mnyetishaji: Asante kaka, ila msinitaje.

Mpekuzi: Usijali kamanda, na ndo maana sijataka hata kuuliza mengi kuhusu wewe.Kazi yangu ilikuwa ni kuupata mkanda basi.

Hatimaye mwandishi wetu alifanikwa kuipata video hiyo ya aibu.Ni ngumu sana kuamini kama wabongo tumefikia hatua hii ya laana.


 Kwa muda mrefu tumekuwa tukiripoti juu ya matukio machafu yanayotendwa na madenti kwa kuweka picha tu....Baadhi ya watu wamekuwa wakipinga na kudai kuwa hizo si za tanzania....

Awamu hii tutaishusha video hiyo kama ilivyo ili jamii ijionee.Ni video ndefu ( saa nzima).Tumeivunja katika vipande 6.

 

No comments: