TEMPLATE ERROR: No dictionary named: 'post' in: ['blog', 'skin', 'view'] TEMPLATE ERROR: Invalid data reference post.url: No dictionary named: 'post' in: ['blog', 'skin', 'view']

kimwiba.blogspot.com

Wednesday, February 13, 2013

AIBU MENEJA WA BENKI APIGA PICHA ZA NGONO OFISINI

Picha hapo juu zinamwonyesha mwanamke mmoja ambae ni meneja katika taasisi flani ya kifedha,Mwanamke huyo ana tuhumiwa kuwa na mahusiano ya kimapenzi na wafanyakazi wake wawili. Baada ya mfanyakazi mmoja kugundua kuwa bosi wake anatoka na mfanyakazi mwingine ambae ni rafiki yake wa karibu ,ndipo jamaa aliyekuwa wa kwanza kuwa na mahusiano na bosi huyo alianzisha ugomvi mkubwa kutokana na wivu wa kimapenzi hatimaye ugomvi huo ukasababsha uhusiano wa kimapenzi kati yake na bosi huyo uvunjike. Baada ya mfanyakazi mmoja kugundua kuwa bosi wake anatoka na mfanyakazi mwingine ambae ni rafiki yake wa karibu ,ndipo jamaa aliyekuwa wa kwanza kuwa na mahusiano na bosi huyo alianzisha ugomvi mkubwa kutokana na wivu wa kimapenzi hatimaye ugomvi huo ukasababsha uhusiano wa kimapenzi kati yake na bosi huyo uvunjike

1 comment:

Anonymous said...

Pumbavu zako. Hizi ni picha za mtandaoni. Fuck you !!!!